Share game FM24 (PC)
Trang thứ 1 trong tổng số 2 trang 12 Trang cuốiTrang cuối
Hiển thị kết quả từ 1 tói 10 trong tổng số 11
    Số bài viết
    7

Cần kinh nghiệm quản lý Portsmouth

Ai có kinh nghiệm quản lí đội Portsmouth thì chia sẻ cho mình với nha

Chủ đề tương tự:

Số bài viết
    81
    Mình đã từng cầm Portsmouth .
    Đội bóng này theo mình bạn cần mua thêm 1 trung vệ và 1 hậu vệ trái , theo mình đây là 2 vị trí đuối nhất của Portsmouth .
    Nên sử dụng chiến thuật có 1 tiền đạo cắm và 1 tiền đạo lùi để tận dụng khả năng của Kanu (đá cắm) và Defoe ( đá lùi )
    Các vị trí còn lại rất ổn .
    Nói chung có thể gọi Portsmouth là 1 đội bóng mạnh

Số bài viết
    61
    Có anh nào đã từng chơi Reading thì xin chỉ bảo em với, em định mua khá nhiều nhưng sợ đội hình thay đổi nhiều quá ko thích ứng được. Mục tiêu của em lấu 2 mùa sẽ tham dự Uefa hoac CL

Sai lầm lớn nhất của TBN là không triệu tập RAUL

Số bài viết
    7
    Bác nào có tactic ổn ổn cho postsmouth không share cho em . Tình hình là em quản lý lại mấy lần rồi cũng không khả quan lắm

Số bài viết
    240
    Tình hình là mình thấy Portsmouth nên tìm thủ môn thay thế James
    Chỉ số Conentration của James rất thấp nên rât hay mắc những lỗi ngớ ngẩn

Số bài viết
    26
    các bác dùng FMM nâng tiền lên 1.000.000.000 tha hồ mua.
    Mùa đầu mua mấy thằng U20 Brazil sau đó vô địch . Dự CHAMPIONS LEAGUE rồi dùng 1 tỉ mua toàn thằng hay về>>>>>>>>>>>

I LOVE THỂ CÔNG FOREVER

Số bài viết
    291
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của seisuke1311 Bài viết
    Ai có kinh nghiệm quản lí đội Portsmouth thì chia sẻ cho mình với nha
    Về tài chính thì Pompey chỉ chi cho 10 mấy triệu bảng cái tên đầu tiên cần đem về đó là Palacio của Boca (đá cặp với Utaka hoặc đá hộ công)(mua thằng này chưa tới 9Mb) và Mika Aaritalo(đá đa năng)
    Tới mùa đông mua thêm Menez(Monaco) để bồi cho cánh trái+phải
    SIgn thêm vài thằng DC để bồi cho Campell và Distin đã già yếu ví dụ như: Diakite(của Lazio) hoặc Luci(của đội gì hạng 2 Italia)
    ...
    Đó là bước khởi đầu
    Nên đá với độ hình 4-2-3-1(4-5-1) vì Pompey là 1 tập thể giàu thể lực(đa số là gốc Châu Phi+mấy thằng da đen ) nên để Pompey đá áp sát,tra tấn đối thủ bằng thể lực (giống ngoài đời kinh,đối thủ kị dơ của MU,Arsenal nhà ta ) ..
    Đừng nên đá tập trung vào cánh hay trung lộ quá (nên đá đa chủng loại)..ưu tiên sút xa(có vài tên như Muntari,Mendes.) rất pro(ko thể chê được)
    Nên để Muntari đá MC đừng cho đá ML(mặc dù thằng này pro ML) tuy nhiên Muntari đá MC rất hay(nhìn chỉ số là biết)<:-P đá cặp cùng Mendes..mấy thằng còn lại cho dự bị
    Còn nữa..

Mấy đời bánh đúc có xương,mấy đời gái chảnh lại thương trai nghèo

Số bài viết
    7
    thanks bác nhé.Còn nữa bác tiếp tục đi.Cầm những đội mạnh thắng cảm giác không sướng bằng cầm Po

Số bài viết
    41
    Có anh nào đã từng chơi Reading thì xin chỉ bảo em với, em định mua khá nhiều nhưng sợ đội hình thay đổi nhiều quá ko thích ứng được. Mục tiêu của em lấu 2 mùa sẽ tham dự Uefa hoac CL
    Reading theo mình đánh giá là 1 đội bóng khó chịu mình cầm MU lúc nào đá với Reading cũng gặp khó khăn, theo mình hàng tiền đạo của Reading là khá ổn với bộ đôi Kevin Doyle và Leroy Lita, chỉ cần mua thêm 1 tiền đạo dự bị như Billy Sharp hay Aaritalo. Hàng thủ cũng ổn. Hàng tiền vệ thì nếu cần chỉ cần mua thêm 1 AMC Piatti, Defuor và 1 DMC Banega. Nói chung Reading là 1 đội bóng có tiềm năng có nhiều cầu thủ tài năng. Còn về lối chơi thì cứ xây dựng 1 lối chơi tập thể chuyền banh nhiều di chuyển nhiều, đừng ngại chơi tấn công, đừng cho các cầu thủ giữ bóng nhiều, vì Reading không như các đội bóng lớn có nhiều cầu thủ xuất sắc có thể cầm banh đột phá. Mình từng áp dụng các điều trên và đưa Reading kết thúc mùa giải đầu tiên ở hạng 5.

Form is temporary, Class is forever (sir Alex Ferguson)

Số bài viết
    189
    em đang cầm sunderland. Mới bắt đầu đá, mục tiêu là top giữa của EPL. Bác nào có nhiều kinh nghiệm cầm đội yếu share em với nha. Mấy lần cầm MU, từ mùa thứ 3 trở đi đá dễ quá nên chuyển sang cầm Sunderland.

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới